Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (HTB-3100/AB – 2 Converter, 2 Adapter)

180.000 

Thông tin sản phẩm

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100A 
  • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
  • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
  • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang
  • Bước sóng: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
  • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
  • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
  • Bộ nguồn: 5V-2A
  • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
Hotline:
0917.0525.84
(028)6678.2314
SALE 1:
Điện thoại: 0917.052.584
SALE 2:
Điện thoại: 0983.939.738
SALE 3:
Điện thoại: 0971.939.738
SALE 4:
Điện thoại: 0906.848.645