Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M (HTB-GS-03/AB – 2 Converter, 2 Adapter)

240.000 

  • Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS-03Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplexCổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật

    Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ

    Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX

    Bộ chuyển đổi quang Netlink HTB-GS-03 công việc: full / half duplex

    Bước sóng: 1310nm, 1550nm

    Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface

    LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX

    Tốc độ truyền dẫn: 1000Mb / s

    Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃

    Độ ẩm tương đối: 5% -90%

    Cáp Cat.5 UTP cáp IP

Hotline:
0917.0525.84
(028)6678.2314
SALE 1:
Điện thoại: 0917.052.584
SALE 2:
Điện thoại: 0983.939.738
SALE 3:
Điện thoại: 0971.939.738
SALE 4:
Điện thoại: 0906.848.645